Product Description
Product Description
Những chuyển động mới cho một bạn mới
Sự kết hợp hoàn toàn mới của kích thích khoái cảm khi các hạt rung tác động vào từng điểm của bạn
Điều khiển từ xa không dây cho khoái cảm rảnh tay
Công nghệ SenseMotion™ cho phép bạn điều khiển từ xa các quả bóng Ben Wa để điều chỉnh cường độ chỉ với một cái vẩy cổ tay.
Rung êm ái cho những trải nghiệm phiêu lưu
Vì gần như không phát ra tiếng ồn, bạn có thể tận hưởng cường độ bất cứ nơi nào bạn đến
Bao gồm trong gói hàng của bạn:
- Máy mát-xa HULA Beads™
- Bộ điều khiển từ xa không dây
- Dây sạc USB
- Túi đựng bằng vải satin
- Thẻ đăng ký bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng chi tiết
- 2 pin AAA cho Điều khiển từ xa
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| Chiều dài tổng: | 9.8cm |
| Chiều dài có thể chèn vào: | 8cm |
| Chiều rộng: | 3.8cm |
| Chất liệu: | Nhựa ABS, Silicone |
| Chống nước: | Có |
| Màu sắc: | Đen, Xanh Đại Dương |
| Pin: |
Có thể sạc lại 2 pin AAA cho Điều khiển từ xa (Bao gồm) |
| Thời gian sạc tối đa: | 120 Phút |
| Thời gian sử dụng tối đa: | 90 Phút |
| Chế độ rung: | 8 |
Video
Video
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
-
Chống nướcCó
-
Chiều dài tổng
-
Chiều rộng
-
Trọng lượng
-
Loại pin
-
Thời gian sạc
-
Thời gian sử dụng
-
Chế độ rung
-
Điều khiển từ xaCó
-
Độ ồn (dB)
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Phí giao hàng tiêu chuẩn là 5 đô la, miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 50 đô la.
Trải nghiệm tiện lợi với dịch vụ Giao hàng trong ngày với giá 9,5 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 90 đô la. Khung giờ cuối cùng kết thúc lúc 6 giờ chiều.
Nhận hàng tại cửa
Nhận hàng tại Kaki Bukit miễn phí, không yêu cầu mua tối thiểu.
POPStation có giá 6 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 85 đô la.
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Chúng tôi đã bảo vệ bạn! Các thiết bị từ nhiều thương hiệu khác nhau đều đi kèm với bảo hành nhà sản xuất 1 năm. Xem Chính sách Bảo hành để biết thêm thông tin.
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Bảng sao kê ngân hàng của bạn sẽ hiển thị “PayPal* MIRAGE SG” cho PayPal hoặc “Mirage Partners” cho thanh toán bằng thẻ và chuyển khoản ngân hàng. Tên sản phẩm và chi tiết mặt hàng sẽ không bao giờ xuất hiện.
Đơn hàng của bạn sẽ được gửi trong bao bì đơn giản, không có thương hiệu. Nhãn vận chuyển không chứa tên sản phẩm, logo hoặc gợi ý về danh mục sức khỏe người lớn.
Thanh toán & Bảo mật
Thanh toán an toàn
Chúng tôi đảm bảo xử lý thông tin thanh toán của bạn một cách an toàn. Các phương thức thanh toán bao gồm Thẻ Tín dụng, Thẻ Ghi nợ, Chuyển khoản Ngân hàng, Thanh toán khi nhận hàng, PayPal và GrabPay.
Mua Trước Trả Sau với GrabPay





